| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 13:00-14:50 | BEC 6102 | BEC | C | 32 | 0 | 32 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | BEC 6102 | BEC | L | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายพงษ์ศักดิ์ ด้วงทา
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318070060:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 2 2 : 64342915 : นางสาวเทพธิดา เมืองแก้ว ชั้นปี 4 3 : 64341505 : นายเฉลิมพงศ์ จูเจี่ย ชั้นปี 4 4 : 64346005 : นายภูมิสิทธิ์ สันต์ติยนนท์ ชั้นปี 4 5 : 64340850 : นายคุณานนต์ ยาดี ชั้นปี 4 6 : 64349129 : นายอาทิตย์ แนไพร ชั้นปี 4 7 : 64343219 : นายธราเทพ ดีรักษา ชั้นปี 4 8 : 64341482 : นายเจษฎากร วงศรีรักษ์ ชั้นปี 4 9 : 64342946 : นายธนดล อาจรักษา ชั้นปี 4 10 : 64340942 : นายจักรพงศ์ จักรแก้ว ชั้นปี 4 11 : 64311836 : นายณัฐภัทร พึ่งเงิน ชั้นปี 4 12 : 64342298 : นายณัฐกิตต์ พะโยม ชั้นปี 4 13 : 64342397 : นางสาวณัฐณิชา เซี่ยงชั่ง ชั้นปี 4 14 : 64347286 : นายวุฒิชัย วิกุลชัยกิจ ชั้นปี 4 15 : 64190042 : นางสาวปพิชญา โพธิ์เนียม ชั้นปี 4 16 : 64341222 : นายจิรวัฒน์ วิลพรรณ์ ชั้นปี 4 17 : 64244004 : นางสาวรัศมี จันทรวงค์ ชั้นปี 4 18 : 64346272 : นางสาวเมธาวี แสงศรีจันทร์ ชั้นปี 4 19 : 64310716 : นางสาวคุณิตา ชอบกิจการ ชั้นปี 4 20 : 64348344 : นางสาวสุพิชชา เสาร์แก้วทอง ชั้นปี 4 21 : 64345527 : นายพิทักษ์สันติราษฎร์ สุธรรม ชั้นปี 4 22 : 64343806 : นางสาวนันท์นภัส สิงห์คา ชั้นปี 4 23 : 64346692 : นายวชิรชาญ ตั้งเกษมวิบูลย์ ชั้นปี 4 24 : 64342458 : นายณัฐนนท์ ปังคานนท์ ชั้นปี 4 25 : 64347651 : นายศุภกฤต ดาวนุไร ชั้นปี 4 26 : 64345046 : นางสาวพรรษกร พฤกษ์สุกาญจน์ ชั้นปี 4 27 : 64349167 : นายอานุภาพ ชันษา ชั้นปี 4 28 : 64761181 : นางสาวกัญจน์อมล ประสงค์ผล ชั้นปี 4 29 : 64340324 : นายกษิดิศ จันทร์ใช้ ชั้นปี 4 30 : 64341734 : นางสาวชลลดา อำพันธ์ ชั้นปี 4 31 : 64344018 : นายนิพัฒณ์ เเดงทุ่ง ชั้นปี 4 32 : 64348542 : นายเสฎฐวุฒิ โรจนโรวรรณ ชั้นปี 4 33 : 64341833 : นายชิติพัทธ์ สอนศรี ชั้นปี 4 34 : 11318070060:คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 4 | 0-0-0 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 1-0-1 0-0-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 15 ส.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ปราบไตรจักร2 ห้อง ปราบไตรจักร2-307.
|
| | | สอบปลายภาค: | 15 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร ปราบไตรจักร2 ห้อง ปราบไตรจักร2-307.
|
|
| 02 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | QS 3210 | QS | C | 80 | 0 | 80 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | QS 3208 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศิรัตน์ สนชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318110065:การเงิน ชั้นปี 1 | 80-0-80 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
|
| 03 | | อังคาร | 10:00-11:50 | QS 2210 | QS | C | 100 | 0 | 100 | W | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:00-09:50 | QS 2205 | QS | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ศิรัตน์ สนชัย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11318080066:เศรษฐศาสตร์ ชั้นปี 2 | 100-0-100 |
| | | สอบกลางภาค: | 17 ส.ค. 2567 เวลา 12:00 - 15:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
| | | สอบปลายภาค: | 25 ต.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร QS ห้อง QS 4401.
|
|