| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 250 | 250 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธัช มั่นต่อการ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 6 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 7 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 8 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 9 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 10 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 11 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 12 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 13 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 14 : 61342284 : นางสาวณัฐธิดา ประกอบแนม ชั้นปี 5 | 59-9-50 61-20-41 53-4-49 55-6-49 72-11-61 59-6-53 47-9-38 52-14-38 114-49-65 52-3-49 93-16-77 198-77-121 183-25-158 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2203.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2202.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2201.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.กัญญาวีร์ ริเดชพันธ์ |
|
| 02 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 260 | 258 | 2 | W | | |
| | | ศุกร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.ธัช มั่นต่อการ
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11313010061:ทันตแพทยศาสตร์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11312010064:พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 3 : 11309050062:แพทย์ - (6 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11311060062:วท.บ. (ชีวเคมีและชีววิทยาโมเลกุล) ชั้นปี 1 6 : 11314040064:กายภาพบำบัด ชั้นปี 1 7 : 11310070064:การดูแลและการจัดการสุขภาพผู้สูงอายุ ชั้นปี 1 | 58-48-10 160-58-102 120-77-43 79-47-32 61-20-41 58-8-50 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2207.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2204.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2206.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2205.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2208.
|
| | | หมายเหตุ: | TA.กัญญาวีร์ ริเดชพันธ์ |
|
| 03 | | พุธ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 160 | 140 | 20 | W | | |
| | | ศุกร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | อาจารย์เพ็ญพิชญา เพ็งศรี มูฮาเน่น นายพฤทธิ์ โพธิ์อินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11306010064:วท.บ. (คณิตศาสตร์) ชั้นปี 1 3 : 11306080065:วท.บ. (วิทยาการคอมพิวเตอร์) ชั้นปี 1 4 : 11306090064:วท.บ. (สถิติ) ชั้นปี 1 6 : 11306130065:วท.บ. (ฟิสิกส์ประยุกต์) ชั้นปี 1 7 : 11306141065:วท.บ. (ฟิสิกส์) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 8 : 11306150064:วท.บ. (วิทยาการข้อมูลและการวิเคราะห์) ชั้นปี 1 9 : 11306171065:วท.บ. (เทคโนโลยีการวัดและระบบอัจฉริยะ) -แผน 1 : สหกิจศึกษา ชั้นปี 1 10 : 11308180062:กศ.บ. (คณิตศาสตร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 11 : 11308250062:กศ.บ. (ฟิสิกส์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 12 : 11308260062:กศ.บ. (เคมี) - (4 ปี) ชั้นปี 1 13 : 11308270062:กศ.บ. (ชีววิทยา) - (4 ปี) ชั้นปี 1 16 : 11303130064:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 1 17 : 11303140064:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 1 18 : 65711345 : นางสาวพรรณพัฒน์ แก้วดำ ชั้นปี 3 19 : 65711055 : นางสาวเนตรดาว ใจดี ชั้นปี 3 | 70-7-63 93-28-65 15-1-14 8-0-8 19-6-13 14-5-9 23-4-19 50-33-17 13-4-9 11-5-6 24-7-17 74-20-54 64-18-46 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2209.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2210.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 316 | 316 | 0 | W | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม นางสาวนัทธ์ชนัน เพชรศิริโชค นายอัษฎาวุธ ยุติรัตน์
|
| | | สำรองให้: | 3 : 11303030065:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 1 4 : 11303160065:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 1 5 : 11303110065:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 1 7 : 11303170063:เกษตรแม่นยำ ชั้นปี 1 8 : 11303180063:เทคโนโลยีชีวภาพทางการเกษตร ชั้นปี 1 9 : 11319030065:พัฒนาสังคม ชั้นปี 1 10 : 11323010063:โลจิสติกส์และดิจิทัลซัพพลายเชน ชั้นปี 1 11 : 11318060065:การท่องเที่ยว ชั้นปี 1 12 : 11303121064:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 1 13 : 64411673 : นายธีระชัย ใจมา ชั้นปี 4 14 : 62164083 : นายตะวัน คำนิล ชั้นปี 6 | 18-5-13 24-5-19 57-12-45 15-1-14 13-2-11 142-52-90 170-87-83 87-24-63 139-127-12 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3203.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3202.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3201.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 2211.
|
|
| 05 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | 160 | 156 | 4 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 22 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ผศ.ดร.ภาคภูมิ สุขเจริญ นางสาววราภรณ์ เกิดพิมาย
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 10 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 11 : 62210407 : นางสาวชุติกาญจน์ ยานุกูล ชั้นปี 4 12 : 63210703 : นางสาวปภัทสร สะเดา ชั้นปี 5 | 26-26-0 6-6-0 6-6-0 5-5-0 10-10-0 7-7-0 5-5-0 23-23-0 67-67-0 1-0-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3205.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3204.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3206.
|
|
| 06 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | 250 | 249 | 1 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 12 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | ดร.สุวรรณี ทองรอด นายพฤทธิ์ โพธิ์อินทร์
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 6 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 7 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 8 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 9 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 10 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 11 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 12 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 13 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 14 : 63316863 : นายสรวิศ พระบำรุง ชั้นปี 5 15 : 65265312 : นายทัสยพันธุ์ รุ่งวัฒนา ชั้นปี 3 | 60-19-41 60-14-46 60-4-56 60-13-47 60-17-43 50-6-44 45-12-33 45-17-28 100-24-76 40-19-21 80-22-58 100-42-58 183-38-145 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3209.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3210.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3208.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3207.
|
| | | หมายเหตุ: | 301.1 |
|
| 07 | | จันทร์ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 42 | ปราบไตรจักร | C | 250 | 250 | 0 | W | | |
| | | พุธ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 52 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม นายอัษฎาวุธ ยุติรัตน์ นางสาวนัทธ์ชนัน เพชรศิริโชค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11308070063:กศ.บ. (เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา)-(4 ปี) ชั้นปี 1 2 : 11308220062:กศ.บ. (คอมพิวเตอร์) - (4 ปี) ชั้นปี 1 3 : 11308280062:กศ.บ. (ภาษาอังกฤษ) - (4 ปี) ชั้นปี 1 4 : 11308290062:กศ.บ. (ภาษาไทย) - (4 ปี) ชั้นปี 1 5 : 11315011061:สถาปัตยกรรมศาสตร์ - (5 ปี) : แผน 1 ชั้นปี 1 6 : 11315020065:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 1 7 : 11315030065:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 1 8 : 11315050065:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 1 9 : 11318040064:บัญชี ชั้นปี 1 10 : 11318140063:นวัตกรรมและการตลาดเชิงสร้างสรรค์ ชั้นปี 1 11 : 11306110065:วท.บ. (เทคโนโลยีสารสนเทศ) ชั้นปี 1 12 : 11306041065:วท.บ. (ชีววิทยา) -แบบทางวิชาการ ชั้นปี 1 13 : 11319020065:ประวัติศาสตร์ ชั้นปี 1 | 60-5-55 60-12-48 60-12-48 60-16-44 60-36-24 50-4-46 45-13-32 45-3-42 100-22-78 40-22-18 80-11-69 100-30-70 183-64-119 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3211.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4206.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4201.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 3212.
|
| | | หมายเหตุ: | 301.2 |
|
| 08 | | อังคาร | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 42 | ปราบไตรจักร | C | 160 | 155 | 5 | W | | |
| | | พุธ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 42 | ปราบไตรจักร | C | | | | | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | นายศราวุธ สุดงูเหลือม นายอัษฎาวุธ ยุติรัตน์ นางสาวนัทธ์ชนัน เพชรศิริโชค
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11307010065:วิศวกรรมโยธา - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 2 : 11307080065:วิศวกรรมสิ่งแวดล้อม - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 3 : 11307020065:วิศวกรรมอุตสาหการ - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 4 : 11307070065:วิศวกรรมวัสดุ - แผนสหกิจศึกษา ชั้นปี 1 5 : 11307090065:วิศวกรรมเคมี - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 6 : 11307030065:วิศวกรรมเครื่องกล - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 7 : 11307060065:วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 8 : 11307050065:วิศวกรรมไฟฟ้า - แผน 1 : แบบปกติ ชั้นปี 1 10 : 11304020062:การบริบาลทางเภสัชกรรม - (6 ปี) ชั้นปี 2 11 : 62264622 : นางสาววรินทิรา สุขฤทธิ์ ชั้นปี 5 12 : 63340073 : นายสุกิจจาพล พุ่มไม้ ชั้นปี 3 13 : 64712749 : นายมานพ วงค์ราช ชั้นปี 4 14 : 61347135 : นายเศรษฐสิริ สุวัฒนากูร ชั้นปี 5 | 80-28-52 40-4-36 80-6-74 50-8-42 50-26-24 80-6-74 80-26-54 80-22-58 100-27-73 1-0-1 1-0-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203. 8 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
| | | สอบปลายภาค: | 10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4203.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4204.
10 ต.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร QS ห้อง QS 4202.
|
|