| พิษณุโลก |
| ปริญญาตรี แบบ 2 ภาคการศึกษา (ภาคปกติ) |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พฤหัสบดี | 10:00-11:50 | HU 1103 | HU 1 | L | 173 | 155 | 18 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11314040059:กายภาพบำบัด ชั้นปี 3 2 : 11303140059:วิทยาศาสตร์การเกษตร ชั้นปี 3 3 : 11303160060:วิทยาศาสตร์การประมง ชั้นปี 3 4 : 61662436 : นางสาวออมทอง เทียนขาว ชั้นปี 6 5 : 62470405 : นายไกรวิชญ์ พลอยโตนด ชั้นปี 5 6 : 62522418 : นางสาวปานฝัน ปานกลิ่น ชั้นปี 5 7 : 60341097 : นายเจษฎา แสงประชาทัย ชั้นปี 8 | 60-45-15 87-86-1 23-20-3 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 22.
|
|
| 02 | | ศุกร์ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 42 | ปราบไตรจักร | L | 159 | 154 | 5 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303121059:วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร (แผน 1 : สหกิจศึกษา) ชั้นปี 3 2 : 11303030060:ภูมิศาสตร์ ชั้นปี 3 | 129-126-3 30-28-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
|
| 03 | | พุธ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 42 | ปราบไตรจักร | L | 171 | 161 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11303110060:ทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 3 2 : 11303130059:สัตวศาสตร์และเทคโนโลยีอาหารสัตว์ ชั้นปี 3 3 : 11310020060:อนามัยชุมชน ชั้นปี 3 4 : 61340716 : นางสาวเกตุสุดา ดีเรือง ชั้นปี 7 | 49-48-1 51-48-3 70-64-6 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 23.
|
|
| 04 | | จันทร์ | 10:00-11:50 | ปราบไตรจักร 43 | ปราบไตรจักร | L | 169 | 168 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310020060:อนามัยชุมชน ชั้นปี 3 2 : 60662420 : นางสาวสิริมาภรณ์ พันธุ์สวรรค์ ชั้นปี 7 3 : 63470541 : นายเกียรติศักดิ์ ประกอบกิจ ชั้นปี 4 | 167-166-1 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 33.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 12.
|
|
| 05 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 42 | ปราบไตรจักร | L | 178 | 146 | 32 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11310040260:วท.บ. - สาขาวิชาอนามัยสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 3 2 : 11310060060:อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ชั้นปี 3 3 : 11310030061:การแพทย์แผนไทยประยุกต์ ชั้นปี 3 4 : 61364842 : นางสาวอทิตยา น้อยหมอ ชั้นปี 6 5 : 62242194 : นางสาวนันทกานต์ กิ่งก้าน ชั้นปี 4 | 75-46-29 62-62-0 40-36-4 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 43.
|
|
| 06 | | พุธ | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 42 | ปราบไตรจักร | L | 183 | 131 | 52 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | MissClaudine Kinao Malis
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315030060:การออกแบบสื่อนวัตกรรม ชั้นปี 3 2 : 11315050060:ทัศนศิลป์ ชั้นปี 3 3 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 3 4 : 11304030060:วิทยาศาสตร์เครื่องสำอางและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ ชั้นปี 4 5 : 61190915 : นางสาวณิชกมล คงตุ่น ชั้นปี 5 6 : 62347493 : นายศุภชัย ชินบุตร ชั้นปี 4 7 : 62191362 : นายปริญญ์ หาญยากรณ์ ชั้นปี 6 8 : 61190670 : นายไชยภัทร เกียรติรวี ชั้นปี 6 | 75-53-22 45-25-20 55-49-6 5-0-5 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 53.
|
|
| 07 | | จันทร์ | 15:00-16:50 | ปราบไตรจักร 52 | ปราบไตรจักร | L | 174 | 149 | 25 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11315020060:ออกแบบผลิตภัณฑ์และบรรจุภัณฑ์ ชั้นปี 3 2 : 11317030161:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีประยุกต์) ชั้นปี 3 3 : 11317030261:ดศ.บ. (ดุริยางคศาสตร์สากล -ดนตรีคลาสสิก) ชั้นปี 3 4 : 11317040061:ศศ.บ. (นาฏศิลป์ไทย) ชั้นปี 3 5 : 11317090061:ศศ.บ. (ภาษาฝรั่งเศส) ชั้นปี 3 6 : 11317130061:ศศ.บ. (ภาษาเกาหลี) ชั้นปี 3 7 : 62710860 : นายธนากร พันธะเสน ชั้นปี 5 8 : 63243640 : นางสาวอรอนงค์ หน่อคำ ชั้นปี 5 9 : 63262368 : นางสาวนภัสวรรณ จันทร์ผูก ชั้นปี 5 | 55-38-17 16-15-1 11-10-1 24-21-3 25-24-1 41-39-2 1-1-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 32.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 42.
|
|
| 08 | | พุธ | 13:00-14:50 | ปราบไตรจักร 52 | ปราบไตรจักร | L | 131 | 121 | 10 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317060061:ศศ.บ. (ภาษาจีน) ชั้นปี 3 2 : 11317100061:ศศ.บ. (พม่าศึกษา) ชั้นปี 3 3 : 62160092 : นางสาวกฤติกา ทองใย ชั้นปี 5 | 99-89-10 31-31-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 52.
|
|
| 09 | | พุธ | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร 52 | ปราบไตรจักร | L | 161 | 157 | 4 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Danilo JR. Catane Ocapan
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11317070061:ศศ.บ. (ภาษาญี่ปุ่น) ชั้นปี 3 2 : 11317080061:ศศ.บ. (ภาษาไทย) ชั้นปี 3 3 : 63261149 : นางสาวชรินรัตน์ เสงี่ยม ชั้นปี 5 4 : 63342428 : นางสาวณัฐกฤตา ป้อมฝั้น ชั้นปี 5 5 : 63340509 : นางสาวกัญดา สุขเกษม ชั้นปี 5 6 : 63262603 : นางสาวนิชาภา คำโสภา ชั้นปี 5 | 68-65-3 90-89-1 1-1-0 1-1-0 1-1-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 62.
|
|
| 10 | | อังคาร | 08:00-09:50 | ปราบไตรจักร2-213 | ปราบไตรจักร2 | L | 48 | 47 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Jehoiade Ragas Rabaya
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319010060:จิตวิทยา ชั้นปี 3 2 : 61710038 : นางสาวกนกวรรณ บุญเส็ง ชั้นปี 7 | 47-46-1 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | หมายเหตุ: | สังคม |
|
| 11 | | พฤหัสบดี | 13:00-14:50 | QS 4206 | QS | L | 54 | 53 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Jehoiade Ragas Rabaya
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 3 2 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 3 3 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 3 4 : 62190877 : นายธนากร แก้วตา ชั้นปี 6 5 : 61244205 : นายศุภากร เพ็ชรหมู่ ชั้นปี 7 | 18-16-2 12-12-0 23-23-0 1-1-0 1-1-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | หมายเหตุ: | สังคม |
|
| 12 | | พฤหัสบดี | 15:00-16:50 | QS 4206 | QS | L | 52 | 51 | 1 | W | | |
| | | อาจารย์/ผู้ช่วยสอน: | Mr.Jehoiade Ragas Rabaya
|
| | | สำรองให้: | 1 : 11319040160:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกการเมืองการปกครอง ชั้นปี 3 2 : 11319040260:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกความสัมพันธ์ระหว่างประเทศ ชั้นปี 3 3 : 11319040360:รัฐศาสตร์ -วิชาเอกรัฐประศาสนศาสตร์ ชั้นปี 3 | 53-21-32 53-13-40 53-17-36 |
| | | สอบกลางภาค: | 11 ส.ค. 2565 เวลา 15:00 - 17:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2565 เวลา 12:00 - 14:00 อาคาร ปราบไตรจักร ห้อง ปราบไตรจักร 63.
|
| | | หมายเหตุ: | สังคม |
|